Mapambano yetu ya kisiasa: Kuiangamiza umaskini!

Mapambano yetu ya kisiasa, mbali na itikadi zetu na uanachama wetu wa daraja, yanahusiana na kuharibu hali ya chini ya tabaka la wapensheni. Ndio maana tunahitaji kuwa watulivu na wenye uchambuzi dhidi ya mialiko ya vyama vya kisiasa na miundo yao.

Tunajua, na uzoefu umetufundisha, kwamba wapensheni hawazingatiwi katika miradi ya jamii inayotolewa kwetu, kwamba hakuna chama, chama cha wafanyakazi, chama cha ushirika, kanisa, kinachokusudia kwanza kuiharibu umaskini; hakuna anayetangaza azma ya kuharibu kutengwa kwa Ulimwengu wa Nne, wala kunufaika na uzoefu wake ili kujenga jamii ya haki, ya ukombozi na ya kindugu.

Kwa hivyo, itabidi tuombe sio tu vyama vya kisiasa kujitolea wakati wa kampeni ya uchaguzi inayoanza (…), bali kupigana pale tulipo kuhakikisha tunakubaliwa kisheria kwa kupinga umaskini, kuanzisha na kuandaa makundi ya shinikizo ambayo yatasimamia viongozi wanaotaka kuharibu hali ya Ulimwengu wa Nne na kutimiza ahadi zao baada ya uchaguzi.

0 comments Leave a comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.